Ngày GiờTrậnTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
24/0503h59[D-4] CS Emelec [D-4] vs Ind. Santa Fe [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0503h59[A-2] Cerro Porteño [A-2] vs Monagas SC [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0503h59[A-1] Grêmio/RS [A-1] vs Defensor Sporting [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0503h59[D-1] River Plate [D-1] vs CR Flamengo/RJ [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h00[1] Skenderbeu [1] vs Vllaznia Shkodër [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h00[2] FK Kukesi [2] vs Flamurtari Vlore [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h00[10] KS Lushnja [10] vs Luftëtari Gjirokastër [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h00[4] Partizani Tirana [4] vs KF Kamza [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h00[3] KF Laci [3] vs Teuta Durres [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[2] Flora Tallinn [2] vs Levadia Tallinn [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[8] FC Kuressaare [8] vs Vaprus Parnu [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[9] JK Tallinna Kalev [9] vs Nomme Kalju [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[7] FK Kauno Zalgiris [7] vs VMFD Zalgiris [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[3] FK Trakai [3] vs FK Atlantas [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0523h00[8] FC Botosani [8] vs ACS Poli Timisoara [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0523h00[14] Juventus Bucuresti [14] vs Concordia Chiajna [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0523h00[13] Gaz Metan Medias [13] vs Sepsi OSK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0523h00[6] Dinamo Bucuresti [6] vs FC Voluntari [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[8] NK Aluminij [8] vs Rudar Velenje [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[5] NK CM Celje [5] vs NK Maribor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[9] ND Triglav [9] vs NK Domzale [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[6] ND Gorica [6] vs NK Ankaran [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[1] Olimpija Ljubljana [1] vs NK Krsko [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00[6] BK Häcken [6] vs AIK Fotboll [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00[3] Norrköping [3] vs GIF Sundsvall [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00[10] Östersunds FK [10] vs Sirius IK [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0520h30[11] Persib Bandung [11] vs PSM Makassar [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0520h30[15] Borneo FC [15] vs Bali United Pusam [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0521h00[5] Terengganu FA [5] vs Perak FA [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0521h00[9] Kuala Lumpur FA [9] vs Kelantan FA [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h00[1] Al Suwaiq [1] vs Al Oruba SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h00[2] Al Shabab (Oman) [2] vs Sohar Club [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h00[12] Oman Club [12] vs Dhofar Salalah [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h00[4] Al Nahda (OMA) [4] vs Mirbat SC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h00[10] Al Mudhaibhi [10] vs Saham Club [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h00[3] Nasr Salalah [3] vs Fanja Club [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h00[11] Al Salam [11] vs Muscat Club [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h30[5] Young Lions [5] vs Brunei DPMM FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0506h00[2] CA Peñarol [2] vs Boston River [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0520h00[15] Ajax Cape Town [15] vs Jomo Cosmos [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[16] IK Frej [16] vs IK Brage [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[1] Örgryte IS [1] vs IFK Värnamo [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[12] Landskrona BoIS [12] vs Halmstads BK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[9] Jönköpings Södra [9] vs Degerfors IF [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0504h00[Nhóm 2-13] RGV Toros [Nhóm 2-13] vs LA Galaxy II [Nhóm 2-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0507h45  Palmeiras/SP   vs América Mineiro/MG  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00  Breidablik (W)   vs IBV (W)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00  Thor/KA (W)   vs KR Reykjavik (W)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h15  Stjarnan (W)   vs UMF Grindavik (W)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h15  UMF Selfoss (W)   vs FH Hafnarfjordur (W)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h15  Valur (W)   vs HK/Vikingur (W)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0514h00[4] Daejeon Korail [4] vs Cheonan City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0517h00[7] Changwon City [7] vs Gangneung City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0517h00[5] Mokpo City [5] vs Gyeongju KHNP [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0518h00[8] Busan Transportation [8] vs Gimhae City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0506h30[8] Washington Spirit (W) [8] vs Sky Blue FC (W) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0506h30[4] Orlando Pride (W) [4] vs NC Courage (W) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0507h00[7] Houston Dash (W) [7] vs Seattle Reign (W) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0518h00  Banik Ostrava U19   vs Sparta Praha U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by dudoanbongda24h.net- All rights reserved - Chuyên trang Nhận định bóng đá - Dự đoán kết quả bóng đá chính xác nhất