Ngày GiờTrậnTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
28/0517h59  Nigeria   vs DR Congo  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0523h00  Bosnia-Herzegovina   vs Montenegro  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0501h15  Turkey   vs Iran  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0501h45  Italy   vs Saudi Arabia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0501h45  Portugal   vs Tunisia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0502h00  France   vs Ireland  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0505h30  USA   vs Bolivia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0508h00  Mexico   vs Wales  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0522h45[1] BATE Borisov [1] vs FC Isloch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0500h45[5] Neman Grodno [5] vs Torpedo Zhodino [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0502h15[4] Fylkir FC [4] vs FH Hafnarfjordur [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0501h00[7] Sarpsborg 08 [7] vs Stabaek [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0514h30[13] Persela Lamongan [13] vs PS TIRA [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0506h00[5] Colo Colo [5] vs Unión La Calera [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0522h30[4] FC KTP [4] vs JJK Jyväskylä [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0500h00[14] Gefle IF [14] vs Landskrona BoIS [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0500h00[2] AFC Eskilstuna [2] vs Norrby IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0500h00[4] Helsingborg [4] vs Jönköpings Södra [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0517h30[10] FC Anyang [10] vs Seoul E-Land [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0517h30[3] Ansan Police [3] vs Busan I'Park [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0508h00[5] Avai FC/SC [5] vs Criciúma/SC [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0507h00[7] Rangers Talca [7] vs La Serena [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0517h30[14] Bulleen Lions [14] vs Bentleigh Greens [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0517h30[12] Kingston City [12] vs Green Gully SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0517h00[8] Changnyeong (W) [8] vs Suwon FMC (W) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0517h00[6] Seoul Amazones (W) [6] vs Gumi Sportstoto (W) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0517h00[7] Boeun Sangmu (W) [7] vs Hwacheon KSPO (W) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0517h00[3] Gyeongju WFC (W) [3] vs HS Red Angels (W) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0516h00[CFL-7] Slavia Praha Youth [CFL-7] vs Dukla Praha Youth [CFL-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0518h00[CFL-11] C. Budejovice Youth [CFL-11] vs Jihlava Youth [MSFL-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0519h00[CFL-12] FK Jablonec Youth [CFL-12] vs Sigma Olomouc Youth [MSFL-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by dudoanbongda24h.net- All rights reserved - Chuyên trang Nhận định bóng đá - Dự đoán kết quả bóng đá chính xác nhất