Ngày GiờTrậnTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
29/0617h59  FC Helsingor   vs IF Elfsborg  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0617h59  PAOK Salonica   vs Anderlecht  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0620h00  FC Midtjylland   vs Malmö FF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0621h30  Slovan Bratislava   vs Slavia Praha  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0623h45  Lausanne-Sport   vs Neuchâtel Xamax  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0620h00[16] FC Gomel [16] vs Dinamo Brest [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0620h00[13] FC Luch Minsk [13] vs BATE Borisov [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[8] Bohemians FC [8] vs St Patrick's Dublin [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[2] Dundalk FC [2] vs Cork City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[9] Limerick FC [9] vs Bray Wanderers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0602h00[4] Shamrock Rovers [4] vs Derry City [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0623h00[1] Rigas Futbola skola [1] vs FK Ventspils [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0622h30[12] TPS Turku [12] vs IFK Mariehamn [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0623h30[4] FC Lahti [4] vs HJK Helsinki [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0602h15[7] Trottur Reykjavik [7] vs Leiknir Reykjavik [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0602h15[11] IR Reykjavik [11] vs Haukar [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0602h15[2] HK Kopavogur [2] vs Fram Reykjavik [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0602h15[4] Vikingur Olafsvik [4] vs IA Akranes [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[2] Drogheda Utd [2] vs Cobh Ramblers [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[7] Cabinteely FC [7] vs Finn Harps [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[1] UCD Dublin [1] vs Longford Town [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[10] Athlone Town [10] vs Wexford Youths [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[6] Galway United [6] vs Shelbourne FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0622h30[10] JJK Jyväskylä [10] vs Klubi 04 Helsinki [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0617h00[2] T&T Ha Noi B [2] vs Tay Ninh [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0617h00[6] Dong Tam Long An [6] vs Thua Thien–Hue [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0604h00[Nhóm 2-2] Phoenix Rising [Nhóm 2-2] vs Orange County SC [Nhóm 2-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0617h30[9] The Gap [9] vs Brisbane Knights [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0617h30[8] Oakleigh Cannons [8] vs Green Gully SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0610h00[6] Reinmeer Aomori FC [6] vs Honda FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0610h00[10] Honda Lock SC [10] vs MIO Biwako Kusatsu [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by dudoanbongda24h.net- All rights reserved - Chuyên trang Nhận định bóng đá - Dự đoán kết quả bóng đá chính xác nhất