Ngày GiờTrậnTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
02/0620h00[15] FK Gorodeya [15] vs BATE Borisov [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[9] Dnepr Mogilev [9] vs FK Vitebsk [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[11] Diosgyori VTK [11] vs Videoton FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[5] Ujpest FC [5] vs Debrecen VSC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[7] Puskás Akadémia [7] vs Paksi FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[12] Balmazujvaros [12] vs Ferencvaros TC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[4] Budapest Honved [4] vs Vasas SC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[8] Haladas [8] vs Mezokovesdi SE [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[4] Zimbru Chisinau [4] vs Zaria Balti [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[1] Sheriff Tiraspol [1] vs FC Milsami [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[6] Dinamo-Auto [6] vs FC Speranta [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[3] Petrocub S-G [3] vs Sfîntul Gheorghe [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[8] FC Botosani [8] vs Gaz Metan Medias [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[14] Juventus Bucuresti [14] vs FC Voluntari [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[9] Concordia Chiajna [9] vs ACS Poli Timisoara [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[6] Dinamo Bucuresti [6] vs Sepsi OSK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h30[4] Balestier Khalsa [4] vs Geylang International [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h30[7] Warriors FC (SG) [7] vs Hougang United [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[4] Lokomotiv Tashkent [4] vs Navbahor [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[11] Sogdiana Jizzakh [11] vs Buxoro FK [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[9] FC AGMK [9] vs Pakhtakor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[11] Mvo Wanderers [11] vs Liverpool (URU) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[15] Rampla Juniors [15] vs Nacional (URU) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[12] Atenas San Carlos [12] vs River Plate (URU) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[10] Boston River [10] vs CA Progreso [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[14] CA Torque [14] vs Defensor Sporting [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[13] Racing Club (URU) [13] vs Danubio FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[9] Atlético Fénix [9] vs CA Cerro [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Tay-11] Colorado Rapids [Tay-11] vs Vancouver Whitecaps [Tay-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Dong-7] Chicago Fire [Dong-7] vs San Jose Earthquake [Tay-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Tay-5] Portland Timbers [Tay-5] vs Los Angeles Galaxy [Tay-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[18] Jomo Cosmos [18] vs Ajax Cape Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[5] GKS Katowice [5] vs Gornik Leczna [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[2] Chojniczanka [2] vs Bytovia [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[12] Puszcza Niepolomice [12] vs Miedz Legnica [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[10] Odra Opole [10] vs Olimpia Grudziadz [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[7] Wigry Suwalki [7] vs Ruch Chorzow [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[9] Chrobry Glogow [9] vs Stomil Olsztyn [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[3] Stal Mielec [3] vs Podbeskidzie [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[6] Rakow Czestochowa [6] vs Pogoń Siedlce [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[4] Zaglebie Sosnowiec [4] vs GKS Tychy [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h30[5] Longford Town [5] vs Galway United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[4] Sandnes Ulf [4] vs Kongsvinger [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0621h00[8] Varbergs BoIS [8] vs Halmstads BK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0621h00[16] IK Frej [16] vs Östers IF [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0621h00[11] Norrby IF [11] vs IK Brage [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[7] Degerfors IF [7] vs IFK Värnamo [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0613h00[3] Avispa Fukuoka [3] vs Tokushima Vortis [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[18] FC Gifu [18] vs Mito HollyHock [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h00[14] Omiya Ardija [14] vs Kamatamare Sanuki [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h00[4] Machida Zelvia [4] vs Ehime FC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[16] JEF United Chiba [16] vs Renofa Yamaguchi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0618h00[5] Fagiano Okayama [5] vs Montedio Yamagata [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0618h00[15] Zweigen Kanazawa [15] vs Kyoto Sanga [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[8] Suwon FC [8] vs Ansan Police [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00[1] Seongnam Ilhwa Ch. [1] vs FC Anyang [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00[4] Busan I'Park [4] vs Bucheon FC 1995 [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[5] Dak Lak FC [5] vs Thua Thien–Hue [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[7] Cong an Nhan dan [7] vs Viettel FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h30[10] Binh Phuoc FC [10] vs Dong Thap FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h30[14] CRB/AL [14] vs Brasil Pelotas/RS [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h30[12] Atlético/GO [12] vs Goiás/GO [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h30[1] Fortaleza/CE [1] vs Sampaio Correa/MA [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0607h00[9] Londrina/PR [9] vs Coritiba/PR [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h30[2] Santiago Morning [2] vs Cobresal [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h30[11] Unión San Felipe [11] vs Rangers Talca [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[15] Deportes Melipilla [15] vs Puerto Montt [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-14] North Carolina FC [Nhóm 1-14] vs Bethlehem Steel [Nhóm 1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-15] LA Galaxy II [Nhóm 2-15] vs Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-17] OKC Energy [Nhóm 2-17] vs Reno 1868 FC [Nhóm 2-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-5] NY Red Bulls II [Nhóm 1-5] vs FC Cincinnati [Nhóm 1-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-6] Indy Eleven [Nhóm 1-6] vs Charleston Battery [Nhóm 1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-15] Ottawa Fury [Nhóm 1-15] vs Charlotte Independence [Nhóm 1-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-12] Las Vegas Lights [Nhóm 2-12] vs CS Switchbacks [Nhóm 2-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-11] Fresno FC [Nhóm 2-11] vs Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-7] Nashville SC [Nhóm 1-7] vs Penn FC [Nhóm 1-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-12] Richmond Kickers [Nhóm 1-12] vs Pitts. Riverhounds [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[10] Acacia Ridge [10] vs Mount Gravatt [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[3] UQ FC [3] vs Bayside United [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[1] Grange Thistle [1] vs Virginia United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[7] The Gap [7] vs Albany Creek [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00[5] Marconi Stallions [5] vs Bonnyrigg WE [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h45[12] Sydney FC Youth [12] vs Sutherland Sharks [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h30[6] West Adelaide [6] vs Adelaide Comets [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h30[9] SA Panthers [9] vs Para Hills Knights [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[10] Adelaide Olympic [10] vs Sturt Lions [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h30[2] Campbelltown City [2] vs Croydon Kings [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h00[11] Northcote City [11] vs Pascoe Vale [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h00[2] Avondale FC [2] vs Green Gully SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[13] Hume City FC [13] vs Kingston City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[8] Dandenong Thunder [8] vs Bentleigh Greens [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[12] Fujieda MYFC [12] vs SC Sagamihara [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[14] FC Tokyo (R) [14] vs Kagoshima United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[7] Gainare Tottori [7] vs Blaublitz Akita [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h00[1] Cerezo Osaka (R) [1] vs Gamba Osaka (R) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[6] FC Ryukyu [6] vs Nagano Parceiro [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[4] Nojima Stella (W) [4] vs Albirex Niigata Ladies (W) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h30[8] Washington Spirit (W) [8] vs Chicago RS (W) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0606h00[9] Sky Blue FC (W) [9] vs Utah Royals (W) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0607h30[7] Houston Dash (W) [7] vs NC Courage (W) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Banik Ostrava U19   vs Ceske Budejovice U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Sparta Praha U19   vs Viktoria Plzen U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Slavia Praha U19   vs Mlada Boleslav U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Teplice U19   vs Brno U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Sigma Olomouc U19   vs MFK OKD Karviná U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Bohemians 1905 U19   vs Frydek-Mistek U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Opava U19   vs FK Zlin U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Pardubice U19   vs Slovacko U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Pribram U19   vs Hradec Kralove U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by dudoanbongda24h.net- All rights reserved - Chuyên trang Nhận định bóng đá - Dự đoán kết quả bóng đá chính xác nhất