Ngày GiờTrậnTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
26/0501h45[7] Bohemians FC [7] vs Shamrock Rovers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0501h45[1] Dundalk FC [1] vs Bray Wanderers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0501h45[4] St Patrick's Dublin [4] vs Cork City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0501h45[8] Sligo Rovers [8] vs Limerick FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0501h45[3] Waterford United [3] vs Derry City [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0520h30[12] Persija Jakarta [12] vs Persipura Jayapura [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0520h30[4] Madura United FC [4] vs Persebaya Surabaya [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0521h00[5] Terengganu FA [5] vs Melaka United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0521h00[11] Kelantan FA [11] vs Negeri Sembilan [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0521h00[2] Perak FA [2] vs PKNP FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0521h00[8] Selangor FA [8] vs Kedah FA [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0520h00[5] Buxoro FK [5] vs Nasaf Qarshi [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0520h00[12] Neftchi Fergana [12] vs Sogdiana Jizzakh [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0520h00[1] Pakhtakor [1] vs FC Bunyodkor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0517h00[9] SHB-Da Nang FC [9] vs Binh Duong FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0518h00[2] Than Quang Ninh [2] vs Ho Chi Minh City [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
Trực tiếp: K+PM
25/0518h00[12] Sai Gon FC [12] vs Can Tho FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0508h00[B-7] FBC Melgar [B-7] vs Ayacucho FC [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0506h00[9] Serbian White Eagles [9] vs FC Vorkuta [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0507h30[6] Real Mississauga [6] vs SC Waterloo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0508h00[2] CSC Mississauga [2] vs Brantford Galaxy [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0501h30[6] Haukar [6] vs Vikingur Olafsvik [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0502h15[1] IA Akranes [1] vs UMF Njardvik [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0501h45[7] Cobh Ramblers [7] vs Shelbourne FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0501h45[8] Cabinteely FC [8] vs UCD Dublin [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0501h45[10] Athlone Town [10] vs Longford Town [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0501h45[3] Galway United [3] vs Drogheda Utd [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0502h00[9] Wexford Youths [9] vs Finn Harps [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0500h00[3] Falkenbergs FF [3] vs Varbergs BoIS [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0516h00[2] Dong Thap FC [2] vs Cong an Nhan dan [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0516h30[5] Tay Ninh [5] vs T&T Ha Noi B [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0507h15[5] Avai FC/SC [5] vs Paysandu/PA [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0508h30[8] Atlético/GO [8] vs Oeste/SP [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0509h30[6] Coritiba/PR [6] vs Vila Nova/GO [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0504h00[Nhóm 1-14] Ottawa Fury [Nhóm 1-14] vs Bethlehem Steel [Nhóm 1-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0517h30[2] Albany Creek [2] vs Grange Thistle [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0517h30[4] Adelaide Comets [4] vs Adelaide Utd Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0517h30[7] Oakleigh Cannons [7] vs Northcote City [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0517h30[7] Oakleigh Cannons [7] vs Melbourne Knights [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0517h00[2] HS Red Angels (W) [2] vs Suwon FMC (W) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0517h00[5] Hwacheon KSPO (W) [5] vs Gyeongju WFC (W) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0517h00[6] Seoul Amazones (W) [6] vs Boeun Sangmu (W) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0517h00[4] Gumi Sportstoto (W) [4] vs Changnyeong (W) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0509h30[5] Portland Thorns (W) [5] vs Utah Royals (W) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by dudoanbongda24h.net- All rights reserved - Chuyên trang Nhận định bóng đá - Dự đoán kết quả bóng đá chính xác nhất