Ngày GiờTrậnTL Châu ÁTài XỉuTL Châu Âu
27/0501h45[H-2] Real Madrid [H-2] vs Liverpool FC [E-1]
0 : 1/4
0.95
0 : 1/4
0.94
3.80
2.21
3.80
3.05
 
-0.95
3 1/4
0.83
26/0517h59  China   vs Jordan  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h59  Kuwait   vs Egypt  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h00[1] Levadia Tallinn [1] vs Vaprus Parnu [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h00[7] Tulevik Viljandi [7] vs FC Kuressaare [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h00[4] Trans Narva [4] vs Flora Tallinn [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h00[3] Nomme Kalju [3] vs Paide Linnameeskond [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0521h00[3] Spartaks Jurmala [3] vs Valmieras FK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0523h00[5] FK Liepaja [5] vs FK Ventspils [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0523h00[10] Decic Tuzi [10] vs Iskra Danilovgrad [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0523h00[6] FK Grbalj [6] vs FK Mladost [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0523h00[2] FK Buducnost [2] vs Sutjeska Niksic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0523h00[9] OFK Petrovac [9] vs FK Kom [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0523h00[4] Rudar Pljevlja [4] vs FK Zeta [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h00[5] Valerenga [5] vs Lillestrom SK [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0519h00[2] HJK Helsinki [2] vs FC Honka Espoo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0519h00[10] Seinajoen JK [10] vs IFK Mariehamn [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0519h00[4] FC Lahti [4] vs VPS Vaasa [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0519h00[9] Inter Turku [9] vs RoPS Rovaniemi [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0519h00[3] KuPS Kuopio [3] vs PS Kemi [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0519h00[6] Ilves Tampere [6] vs TPS Turku [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[12] Jihlava [12] vs MFK OKD Karvina [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[14] Banik Ostrava [14] vs 1. FC Brno [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[3] FK Jablonec [3] vs Slovacko [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[7] Bohemians 1905 [7] vs Sparta Praha [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[13] FK Zlin [13] vs Slovan Liberec [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[5] Sigma Olomouc [5] vs Mlada Boleslav [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[10] Dukla Praha [10] vs Viktoria Plzen [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[8] Teplice [8] vs Slavia Praha [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[2] AIK Fotboll [2] vs Norrköping [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h00[10] Östersunds FK [10] vs BK Häcken [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h30[7] Austria Wien [7] vs RB Salzburg [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h30[8] SCR Altach [8] vs Sturm Graz [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h30[5] Admira [5] vs SKN St. Pölten [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h30[9] Wolfsberger AC [9] vs Rapid Wien [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h30[6] Mattersburg [6] vs LASK Linz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0514h30[10] PSMS Medan [10] vs Arema FC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0519h30[5] Young Lions [5] vs Warriors FC (SG) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0519h30[6] Home United [6] vs Brunei DPMM FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h45[5] Chiangrai United [5] vs Nakhon Ratchasima [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0518h00[10] Sukhothai FC [10] vs Ratchaburi FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0518h00[13] Police Tero FC [13] vs Siam Navy [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0518h00[2] Buriram United [2] vs Air Force Central [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0519h00[7] Chonburi FC [7] vs Port FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0520h00[7] Metallurg Bekabad [7] vs Lokomotiv Tashkent [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0520h00[10] Qyzylqum [10] vs Qo‘qon FK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0520h00[3] Navbahor [3] vs FC AGMK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h00[7] Hoang Anh Gia Lai [7] vs Song Lam Nghe An [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h00[6] Hai Phong FC [6] vs Sanna Khanh Hoa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h00[11] Quang Nam FC [11] vs Nam Dinh FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0519h00[1] T&T Ha Noi [1] vs Thanh Hoa FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0502h00[7] Botafogo/RJ [7] vs Vitória/BA [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0505h00[3] Palmeiras/SP [3] vs Sport Recife/PE [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0507h00[1] Atlético Mineiro/MG [1] vs CR Flamengo/RJ [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[14] San Luis Quillota [14] vs Univ de Concepcion [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0501h00[9] CD Huachipato [9] vs Univ de Chile [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0503h30[8] O'Higgins [8] vs Deportes Iquique [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0506h00[1] Universidad Católica [1] vs Antofagasta [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h00[11] Técnico Universitario [11] vs Independiente del Valle [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h00[3] Univ Católica Quito [3] vs El Nacional Quito [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h00[4] CS Emelec [4] vs Barcelona SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h00[10] Guayaquil City [10] vs Macará [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h00[12] Deportivo Cuenca [12] vs SD Aucas [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0500h00[1] LDU Quito [1] vs Delfin SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0501h00[A-3] Comerciantes Unidos [A-3] vs Sport Huancayo [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0503h30[A-5] UTC Cajamarca [A-5] vs Universitario [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0505h45[B-6] Deportivo Municipal [B-6] vs Sport Rosario [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0508h00[B-4] Real Garcilaso [B-4] vs Binacional [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0501h00[7] CA Cerro [7] vs Liverpool (URU) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0501h00[8] CA Progreso [8] vs River Plate (URU) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0501h00[11] Mvo Wanderers [11] vs Nacional (URU) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0501h00[12] Atenas San Carlos [12] vs CA Peñarol [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0501h00[10] Boston River [10] vs Defensor Sporting [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0501h00[13] Racing Club (URU) [13] vs Rampla Juniors [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0501h00[9] Atlético Fénix [9] vs Danubio FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h00[Tay-7] Houston Dynamo [Tay-7] vs New York City FC [Dong-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h00[Tay-9] Los Angeles Galaxy [Tay-9] vs San Jose Earthquake [Tay-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h00[Dong-9] Toronto FC [Dong-9] vs FC Dallas [Tay-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h00[Tay-11] Seattle Sounders [Tay-11] vs Real Salt Lake [Tay-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h00[Tay-5] Vancouver Whitecaps [Tay-5] vs New England Revolution [Dong-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0520h00[15] Ajax Cape Town [15] vs Black Leopards [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0518h00[3] Fulham FC [3] vs Aston Villa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[11] Podbeskidzie [11] vs Wigry Suwalki [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[18] Olimpia Grudziadz [18] vs GKS Katowice [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[1] Miedz Legnica [1] vs Chojniczanka [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[8] GKS Tychy [8] vs Odra Opole [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[17] Gornik Leczna [17] vs Rakow Czestochowa [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[15] Stomil Olsztyn [15] vs Stal Mielec [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[13] Bytovia [13] vs Chrobry Glogow [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[14] Pogoń Siedlce [14] vs Puszcza Niepolomice [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0522h00[16] Ruch Chorzow [16] vs Zaglebie Sosnowiec [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0523h00[11] UMF Selfoss [11] vs Magni Grenivik [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0523h00[10] Thor Akureyri [10] vs Fram Reykjavik [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0521h00[7] FF Jaro [7] vs AC Kajaani [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0521h00[3] EIF Ekenas [3] vs HIFK Helsinki [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0520h00[5] Fotbal Trinec [5] vs FK Varnsdorf [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0520h00[12] Viktoria Zizkov [12] vs Ceske Budejovice [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0520h00[3] FK Pardubice [3] vs Olympia H.Kralove [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0520h00[11] Taborsko [11] vs Hradec Kralove [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0520h00[1] Opava [1] vs Frydek-Mistek [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0520h00[14] Usti nad Labem [14] vs MFK Vítkovice [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0520h00[9] Znojmo [9] vs Pribram [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0520h00[8] Banik Sokolov [8] vs Sellier&Bellot Vlasim [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0521h00[5] IK Brage [5] vs Örgryte IS [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0513h00[8] Ventforet Kofu [8] vs Oita Trinita [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0514h00[20] Kyoto Sanga [20] vs Yokohama FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0514h00[13] FC Gifu [13] vs Albirex Niigata [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0515h00[9] Tokushima Vortis [9] vs Matsumoto Yamaga [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0515h00[15] Tokyo Verdy [15] vs Ehime FC [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0516h00[9] Suwon FC [9] vs Gwangju FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h00[1] Seongnam Ilhwa Ch. [1] vs Daejeon Citizen [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0514h30[10] Heilongjiang Lava Spring [10] vs Shanghai Shenxin [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0518h30[8] Meizhou Meixian Techand [8] vs Wuhan Zall [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0515h30[3] Thua Thien–Hue [3] vs Dong Tam Long An [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0516h00[10] Binh Dinh FC [10] vs Binh Phuoc FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h30[17] Brasil Pelotas/RS [17] vs Londrina/PR [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h30[7] Sao Bento/SP [7] vs Juventude/RS [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h30[13] Sampaio Correa/MA [13] vs Ponte Preta/SP [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h30[18] Goiás/GO [18] vs Boa Esporte/MG [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0509h00[2] CSA/AL [2] vs Figueirense/SC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0505h00[14] Puerto Montt [14] vs Unión San Felipe [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0506h00[4] Coquimbo Unido [4] vs Deportes Melipilla [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h00[Nhóm 1-15] North Carolina FC [Nhóm 1-15] vs Atlanta United 2 [Nhóm 1-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h00[Nhóm 2-15] LA Galaxy II [Nhóm 2-15] vs Las Vegas Lights [Nhóm 2-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h00[Nhóm 2-5] Orange County SC [Nhóm 2-5] vs Fresno FC [Nhóm 2-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h00[Nhóm 1-16] Toronto FC II [Nhóm 1-16] vs Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h00[Nhóm 2-4] Portland Timbers 2 [Nhóm 2-4] vs Real Monarchs [Nhóm 2-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h00[Nhóm 2-7] CS Switchbacks [Nhóm 2-7] vs Saint Louis FC [Nhóm 2-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h00[Nhóm 2-10] Reno 1868 FC [Nhóm 2-10] vs San Antonio FC [Nhóm 2-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h00[Nhóm 1-3] Charleston Battery [Nhóm 1-3] vs Nashville SC [Nhóm 1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0504h00[Nhóm 1-12] Richmond Kickers [Nhóm 1-12] vs Charlotte Independence [Nhóm 1-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0502h59[5] Arsenal Sarandi [5] vs Club Cipolletti [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0519h00[B-16] Teramo Calcio [B-16] vs Vicenza Calcio [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0519h00[C-16] Paganese Calcio [C-16] vs Racing Fondi [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0519h00[A-13] Gavorrano [A-13] vs AC Cuneo [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0514h30[11] Virginia United [11] vs Centenary Stormers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0515h00[5] North Pine [5] vs The Gap [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0515h00[8] Bayside United [8] vs Acacia Ridge [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0515h00[12] Mount Gravatt [12] vs Brisbane Knights [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0514h00[12] Floreat Athena [12] vs Forrestfield Utd [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0514h00[3] Perth Glory Youth [3] vs Perth SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0514h00[7] Stirling Lions [7] vs Inglewood United [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0514h00[9] Balcatta [9] vs Bayswater City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0514h00[11] Subiaco AFC [11] vs Cockburn City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0516h00[14] Joondalup Utd [14] vs Armadale SC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0518h00[10] Sorrento FC [10] vs ECU Joondalup [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0516h30[6] Sutherland Sharks [6] vs Rockdale City Suns [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h00[10] Bonnyrigg WE [10] vs Sydney Olympic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h30[4] Sydney United [4] vs Marconi Stallions [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0512h30[1] N.E. MetroStars [1] vs West Torrens [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0512h30[3] Adelaide City [3] vs Campbelltown City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0512h30[9] Croydon Kings [9] vs SA Panthers [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0512h30[12] Sturt Lions [12] vs West Adelaide [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0515h30[7] Adelaide Olympic [7] vs Para Hills Knights [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0512h00[2] Avondale FC [2] vs Heidelberg United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0515h00[6] Port Melbourne Sharks [6] vs South Melbourne [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0516h00[13] Hume City FC [13] vs Pascoe Vale [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0516h00[9] Dandenong Thunder [9] vs Melbourne Knights [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0512h00[5] Gamba Osaka (R) [5] vs FC Tokyo (R) [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0511h00[2] NTV Beleza (W) [2] vs Vegalta Sendai (W) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0511h00[9] Cerezo Osaka (W) [9] vs JEF United (W) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0511h00[10] Nittaidai FIELDS (W) [10] vs Nojima Stella (W) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0502h30[3] Chicago RS (W) [3] vs Orlando Pride (W) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0506h00[9] Sky Blue FC (W) [9] vs Seattle Reign (W) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h00  Mlada Boleslav U19   vs Sparta Praha U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h00  Brno U19   vs Pardubice U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h00  Hradec Kralove U19   vs Teplice U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h00  Viktoria Plzen U19   vs Banik Ostrava U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h00  Slovacko U19   vs Slavia Praha U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h00  Ceske Budejovice U19   vs Sigma Olomouc U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h00  Opava U19   vs Pribram U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h00  Frydek-Mistek U19   vs FK Zlin U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0517h00  MFK OKD Karviná U19   vs Bohemians 1905 U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by dudoanbongda24h.net- All rights reserved - Chuyên trang Nhận định bóng đá - Dự đoán kết quả bóng đá chính xác nhất