DỰ ĐOÁN KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU GIỮA 1. FC BRNO VS BATE BORISOV
Giao Hữu CLB, vòng T.2
 
1. FC Brno
FT
0 - 1
(0-1)
 
BATE Borisov
THỐNG KÊ TRẬN
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50 Cầm bóng 50

Lịch sử Đối đầu 2 đội

06/02 1. FC Brno 0 - 1 BATE Borisov 0 - 1
1. FC Brno: Thắng 0, Thua 1, Hòa 0

Phong độ đội tuyển 1. FC Brno gần đây

20/06 1. FC Brno 2 - 1 Slovan Bratislava
26/05 Banik Ostrava 2 - 0 1. FC Brno
19/05 1. FC Brno 0 - 0 Jihlava
13/05 Teplice 1 - 4 1. FC Brno
05/05 1. FC Brno 0 - 3 FK Jablonec
1. FC Brno: Thắng 2, Thua 2, Hòa 1

Phong độ đội tuyển BATE Borisov gần đây

18/06 Neman Grodno 2 - 3 BATE Borisov
13/06 BATE Borisov 3 - 0 FC Gomel
03/06 FK Gorodeya 2 - 1 BATE Borisov
28/05 BATE Borisov 1 - 1 FC Isloch
23/05 Dinamo Minsk 0 - 1 BATE Borisov
BATE Borisov: Thắng 3, Thua 1, Hòa 1
LỊCH THI ĐẤU GIAO HỮU CLB
Thứ 6, ngày 02/02
16h00 Quang Nam FC 1 - 4 Vasco/RJ Youth
20h00 Silkeborg IF 2 - 2 Randers FC
21h00 Dundalk FC 1 - 0 FC Seoul
21h30 Legia Warszawa 1 - 1 Shanghai Shenxin
22h00 FC Nordsjælland 1 - 1 CSKA Moscow
22h59 HNK Rijeka 1 - 1 Norrköping
Thứ 7, ngày 03/02
12h00 Mito HollyHock 3 - 4 Kashima Antlers
14h00 FC Midtjylland 3 - 1 AIK Fotboll
15h00 Slovacko 2 - 3 Hobro IK
15h30 Arsenal Tula 0 - 1 Ludogorets
17h00 PFK Montana Hoãn Jihlava
17h00 Sparta Praha Hoãn Tianjin Teda
19h00 AC Horsens 1 - 2 Esbjerg fB
19h00 Djurgårdens IF 2 - 1 HJK Helsinki
19h00 Skive IK 2 - 1 Kjellerup IF
19h00 Slavia Praha 2 - 3 Shakhtar Donetsk
19h00 Nykøbing FC Hoãn Lyngby BK
20h00 Alemannia Aachen Hoãn Mönchengladbach II
20h00 FK Ufa 2 - 3 Slovan Liberec
20h00 Lillestrom SK 0 - 3 Sarpsborg 08
20h15 AaB Aalborg 2 - 0 Thisted FC
20h30 FC Midtjylland 1 - 2 Guangzhou Evergrande
21h00 Halmstads BK 1 - 1 GAIS
21h30 Dynamo Moscow 1 - 1 Jihlava
22h00 IFK Göteborg 2 - 1 Odense BK
22h00 Spartak Moscow 1 - 2 Hebei CFFC
C.Nhật, ngày 04/02
02h30 New England Revolution 0 - 1 Malmö FF
05h30 Real Salt Lake 3 - 1 Los Angeles Galaxy
18h00 Binh Duong FC 1 - 0 Vasco/RJ Youth
20h00 Lyngby BK Hoãn SønderjyskE
21h00 Zenit 0 - 0 Slovan Bratislava
Thứ 2, ngày 05/02
19h00 Muang Thong United 0 - 1 Sanfrecce Hiroshima
19h00 FC Seoul 1 - 0 Örebro SK
20h00 Lokomotiv Moscow 1 - 1 Kalmar FF
21h00 FK Vojvodina 3 - 2 Olimpija Ljubljana
21h00 Beijing Guoan 1 - 3 Dalkurd FF
22h59 BK Häcken Hoãn FC Astana
Thứ 3, ngày 06/02
03h00 AGF Aarhus 1 - 1 FK Jablonec
19h00 Shakhtar Donetsk 0 - 1 Jiangsu Suning
20h00 FK Ufa 0 - 0 FC Nitra
21h00 1. FC Brno 0 - 1 BATE Borisov
22h00 Olimpik Donetsk 3 - 0 Banik Ostrava
Thứ 4, ngày 07/02
00h00 Elche CF 0 - 3 CSKA Moscow
14h10 AIK Fotboll 0 - 2 Shakhtar Donetsk
19h30 FC Nordsjælland 1 - 2 FC Roskilde
20h30 Skive IK 0 - 2 Vendsyssel FF
21h00 Dynamo Moscow 2 - 1 Amkar Perm
22h15 Viktoria Plzen 2 - 1 Guizhou Zhicheng
22h30 Zenit 1 - 0 FK Crvena Zvezda
Thứ 5, ngày 08/02
00h30 Sparta Praha 1 - 2 Spartak Moscow
20h00 SK Brann 3 - 2 Viking FK
21h00 Anzhi Makhachkala 2 - 0 Dinamo Minsk
21h30 FC Gomel 2 - 5 FK Ural
22h00 Sarpsborg 08 1 - 0 Kalmar FF
22h30 Dynamo Kiev 3 - 1 Tianjin Teda
22h59 Chicago Fire 0 - 0 Philadelphia Union
Thứ 6, ngày 09/02
02h30 DC United 1 - 2 Malmö FF
13h00 Consadole Sapporo 3 - 2 Columbus Crew
18h45 Valerenga 4 - 2 Stabaek
19h00 Odd BK 0 - 0 FK Haugesund
20h00 Djurgårdens IF 1 - 1 Assyriska FF
21h00 Kristiansund BK 1 - 1 Aalesund FK
21h00 Östers IF 0 - 2 Mjällby AIF
21h30 FK Ufa 0 - 1 Cukaricki Belgrade
22h00 Tromso IL 4 - 0 Tromsdalen UIL
22h00 Lillestrom SK 2 - 1 Molde FK
22h59 IK Start 1 - 2 Sandefjord
Thứ 7, ngày 10/02
16h00 Zenit 3 - 1 NK Maribor
18h00 Esbjerg fB 4 - 1 Ringkøbing IF
18h00 Viborg FF 3 - 3 Thisted FC
18h00 Næstved BK 3 - 1 FC Roskilde
18h30 Zaglebie Lubin 1 - 2 Chrobry Glogow
19h00 IF Elfsborg 1 - 0 Örgryte IS
20h00 Sigma Olomouc 1 - 2 Slovan Liberec
20h00 FK Zlin 3 - 2 Slovan Bratislava
20h30 Teplice 1 - 0 Taborsko
21h00 FK Krasnodar 7 - 1 Hebei CFFC
21h00 Djurgårdens IF 3 - 1 FK Bodo/Glimt
21h00 Banik Ostrava 2 - 3 Slavia Praha
C.Nhật, ngày 11/02
22h30 Sarpsborg 08 1 - 0 Dynamo Kiev
Thứ 3, ngày 20/02
22h00 Kristiansund BK 3 - 0 FK Krasnodar
Thứ 5, ngày 22/02
22h00 Rosenborg BK 3 - 2 FK Krasnodar
Thứ 6, ngày 23/02
00h00 Valerenga 1 - 1 Molde FK
18h30 Ruch Chorzow 1 - 1 Fotbal Trinec
22h59 FK Rostov 1 - 0 Stabaek
22h59 Sandnes Ulf 0 - 1 Viking FK
Thứ 7, ngày 24/02
22h00 Sogndal 1 - 1 Floro SK
C.Nhật, ngày 25/02
19h45 Viborg FF 1 - 5 Vendsyssel FF
20h00 Stromsgodset IF 2 - 3 Sarpsborg 08
21h00 Rubin Kazan 4 - 1 Rosenborg BK
Thứ 4, ngày 28/02
22h00 Rosenborg BK 3 - 1 Dinamo Brest

© Copyright by dudoanbongda24h.net- All rights reserved - Chuyên trang Nhận định bóng đá - Dự đoán kết quả bóng đá chính xác nhất